CÔNG TY TNHH HỆ THỐNG MẠNG CNTT VIỆT NAM (VNIT-CS)

Liên hệ: 024-62920497; 0912152390 ; sales@vncs.com.vn; vietnh@vncs.com.vn; Website: VNCS.COM.VN; DAOTAOCNTT.ORG

Font Size

SCREEN

Profile

Direction

Menu Style

Cpanel

Các sản phẩm mới nhất:

1. Switch Allied Telesis AT-FS750/24 (24 port 100Mbps WebSmart Switch) => 1,100,000 

2. Firewall Cisco ASA 5505 (8 Fast Ethernet with 2 PoE ports , 3DES/AES) => 4,200,000

3. Switch HP 1810-24G (24 port 1000Mbps Management Switch) => 2,700,000

4. Switch Cisco SG92-24 (24-ports 1000Mbps Unmanaged) =>  1,900,000

5. Switch Cisco WS-C3850-24T-S (24 GE ports+ Wireless Controller)=> 37,000,000 VND

6. Switch IBM TotalStorage (2005B16) 8-Ports External  => 2,000,000 VND

7. Switch HP V1810-48G ( 48 ports Giga Ethernet) => 3,700,00 0VND

8. Switch Cisco WS-C2960X-48TS-LL  (48 ports Giga Ethernet + 02 SFP ports, LAN Lite Image ): 15,700,000 VND

 9. Switch Cisco WS-C2960+48TC-L (Catalyst 2960 48port 10/100 + 2 T/SFP LAN Base Image) => 3,500,000 VND

10. IP Phone YeaLink SIP-T21 E2 => 950,000 VND

11. Tủ rack 42U Vietnam - 6 cánh (0.6m x 2m x 0.8m) => 6,500,000 VND

12. Tủ rack 42U Việt Nam (0.6m x 2m x 1m) => 6,000,000 VND

13. Dây cáp  Cisco SFP-H10GB-CU3M  => 1.200,000 VND

14. Module HWIC Cisco NIM-1GE-CU-SFP (1 SPP + 1 GE RJ5)  => 8,000,000 VND

15. Switch Cisco WS-C3750G-24T-E ( 24 GE Ports + 04 SFP , Advance Image) => 7,000,000 VND

16. Router Cisco 2921-SEC-K9 Security => 13,500,000 VND

17. Switch Cisco WS-C3750E-48PD-E (48 GE ports + 02 slot: support 02x10GE(X2) or 04GE(SFP), IP Image) => 19,500,000 VND. 

 


Draytek Vigor 2820N

Draytek Vigor 2910

Draytek Vigor 2920

Draytek Vigor 2920FV

Draytek Vigor 2950

Draytek Vigor 3200

Draytek Vigor 3300

Draytek Vigor 3300V: 4 port FXS - 4 port WAN

Draytek Vigor 3900

Linksys RV024

Packeteer PacketShaper 2500: RAM 512, có lisense Sharping + Policy WAN 20M up down

Packetshaper 7500: Hoạt động ổn định 

TPLink TL-R480T+ :  new 95%, fullbox

A/ Bán Thiết bị Switch của Cisco

 

    
 1/Bán các Cisco Switch :

Cisco Catalyst 3750E-48PD-SF
Cisco Catalyst 3750E-48TD-E
Cisco Metro Ethernet 3400G-2CS-A
Cisco Catalyst 2970G-24TS-E
Cisco Catalyst CE500-24TT
Cisco Linksys SRW2024 Switch Multilayer
Cisco Catalyst 3550- 24T
Các Line Card Quang/RJ45 cho Catalyst 4500 & các modul quang singlemode/multimode

 2/Bán các Switch  của nhiều hãng khác (HP, 3Com, Dell, D-Link,...)

    1.Switch Gigabit :  HP, Dell, D-Link, Linkpro,..
    2. Switch Manager : 3Com, HP, LinkPro, Nortel, TP-Link.
    3. Switch POE
    4. Switch Megabit: 3Com, Asus, Dlink, Justec, Linkpro, Linksys, Nortel, TP-Link

 Tất cả thiết bị cấu hình chuẩn, đầy đủ phụ kiện & cáp kết nối, console, hình thức đẹp, chưa sửa chữa, chất lượng tốt.

Xem chi tiết các sản phẩm và giá cả, xin mời nhấn bên dưới =>

Read more...

Bán các thiết bị mạng và an ninh mạng đã qua sử dụng (Cisco, Linksys, HP, Fortinet,..)

1. Fortinet:
    Fortinet Forti Access Point 220B
    Fortinet FortiGate 110C
    Fortinet FortiGate 60

===================================

2.Draytek:

Draytek Vigor 2110F / 2700 / 2820N / 2910 / 2920 / 2920FV / 2950 / 3200 / 3300 / 3300V / 3900.
Draytek VigorSwitch G1240 : 24 GE port, 04 SFP uplink port.
Draytek VigorSwitch G2260 : 24 GE port, 04 SFP/RJ45 Combo, 02 SFP port.

===================================

3. Linksys:

Linksys EA6350  : 99% New, day du phu kien, khong hop.
Linksys RV024    : Load Balancing.
Linksys WAG120N : Fullbox - new 100%

==================================
4. Huawei:

Huawei Router AR 28-80-AC-2 : Multi-Services Router 08 Slots,
Huawei Switch Quidway S3026E-AC:  24 FE Port
Huawei Switch Quidway S3026T : 24 FE Port + 02 GE
Huawei Switch Quidway S3928TP-SI Gigabit : 24 GE Port + 02 GE (combo).; 02 modul slot
Huawei Indoor WA603DE Access Point :  New 100% - Fullbox - Access point thu?c dòng cao c?p c?a Huawei do hãng Ruckus

=================================

5. Firewall:

Cisco PIX515E
Fortinet FortiGate 110C
Fortinet FortiGate 60
Juniper NS-5GT adls A
McAfee M-1450/M-1250
NexG Vforce 2400 : Fullbox - new 100% : VForce 2400 CPU/Core..
Nortel Switched Firewall 5111
Packeteer PacketShaper 2500: RAM 512, có lisense Sharping + Policy WAN 20M up down

- See more at: http://www.thietbimangcu.com/Thiet_Bi_Mang_Cisco/Router_Cisco/Cisco_1841#sthash.UsvnBZFh.dpuf

Read more...

Các thiết bị CNTT của nhiều hãng khác (Juniper, Fortinet, HP, Dell, IBM, AMP, APC,...)


   

Liên hệ: VNIT để có giá tốt nhất về loại thiêt bị bạn cần.

Địa chỉ: A4 Lô 6 Đô thị Định Công, Q Hoàng Mai, HN). Tel : 0912152390; 04-62920497; email This e-mail address is being protected from spambots. You need JavaScript enabled to view it.

1. Switch Gigabit:

1.1 HP 1820-24G (mới 100%, nguyên & tem hộp chính hãng) 24 port GE
1.2 HP V1910-24G
1.3 TP-Link TL-SG1024D
1.4 Volktek MEN-5428
1.5 Juniper EX3300-24T

2. Switch chuyên kết nối quang:

2.1 Zyxel MGS-3712F (Metro Switch: 12 port GE quang):
         8-port GbE L2 Switch with Four GbE Uplink Ports
         4-port (Dual Interfaces: Fixed RJ-45 1000BASE-T or SFP Open Slots)

3. Thiết bị chuyên phát WIFI:

 3.1 Aztech DSL5005EN
Modem ADLS2+ tích hợp wifi chuẩn N 150Mb,Thương hiệu Aztech nổi tiếng của Singapore.

3.2 Linksys CVR100W

3.3 Linksys WAP4410N

3.4 Comtrend CT-5361T

3.5 Comtrend CT-6383-W. Modem ADSL2+ Wifi Comtrend CT-6383-W

3.6 Draytek Vigor 2700GE (Router+WIFI): 

3.7 Engenius EAP600 (mới 100%- Nguyên hộp)
    Dual-Band 802.11a/b/g/n with up to 300Mbps data rate in each frequency band
    Up to 29 dBm high RF power for longer range and enhanced wireless coverage

3.8 Fortinet FortiWiFi 80CM (FWF-80CM)

3.9 Huawei WA603DE(Mới 100% - Nguyên hộp)
     Access Point thuộc dòng cao cấp của Huawei do hãng Ruckus thiết kế và sản xuất riêng cho Huawei

3.10 iLinks-FR150N: Mới 100% - Nguyên hộp - nhỏ gọn - sóng mạnh

3.11 Linksys EA6500: 
     Hàng xách tay - mới 90% - - hoạt động ổn định

3.12 Repeater Linkpro Peplink Surf 200BG:
     Có chức năng làm Repeater  - Hoạt động ổn định

3.13 Ruckus 7942: 

3.14 Ruckus ZoneFlex 7363 (Nguyên hộp): 

4. Firewall,IPS,VPN:

4.1 Fortinet FortiGate 110C

4.2 Fortinet FortiGate 60C

4.3 Fortinet FortiGate 80CM

4.4 Juniper NS-5GT adsl A

4.5 Nortel Switched Firewall 5111

4.6 Fortinet FortiGate 100D:   Hiệu suất: 2,5 Gbps

    1 x GE RJ45 DMZ Port  ; 2x GE RJ45 HA Ports; 14x GE RJ45 Switch Ports; 2x GE RJ45 WAN Ports 

     2 x GE RJ45 Shared Ports ; 1x GE RJ45 Management Port ; 2x GE SFP Shared Ports

 Links Catalog  Fortinet FortiGate 100D Series ( 100D/ 140D/ 140D-PoE).

5. Điện thoại IP (IP Phone):

5.1 Cisco IP Phone 7911G,  7914 Expand Modul 

5.2 Cisco IP Phone 7941G; 7941G-GE, 7960G; 7961G; 7961G-GE .

5.3 Cisco IP Phone CP-7936 (Conferencing)

5.4 Conferencing Phone Polycom VTX1000.

5.5 PorticoSoft PS-SIPP01

5.6 Siemens Optipoint 500.

5.5 Nortel i2004.

6. Thiết bị cân bằng tải đường truyền:

6.1 Draytek Vigor: 2820N; 2910; 2912F; 2920; 3200; 3300; 3300B+; 3300V

6.2 Linksys RV24: 

6.3 Packeteer PacketShaper 2500:  RAM 512, có lisense Sharping + Policy WAN 20M up down.

6.4 Raisecom RC551E-4GE: 

6.5 TP-Link TL-R480T+ : 

7. Máy chủ & link kiện máy chủ:

Dell rack Server R210 (INTEL X3440 - 4GB - 500GB SATA)
Fujitsu Server PRIMERGY TX600 S3
HDD: HP ULTRA320 SCSI 146.8 GB - 15000 rpm (số lượng nhiều) - Model : BF1468A4CC.
Tape Drive: IBM 8767HHX External Enclosure
DLINK DKVM-8E (KVM điều khiển keyboard,mouse, màn hình).
Printer Server: DLink DPR-1061.

8.Dây cáp các loạ, PDU, Patch Panel, các thiết bị khác:

8.1 Hàng mới 100%:

1 . Patch panel 24 port VN/TQ 
2 . ODF 48 cổng  full phụkiện VN/TQ   (SL: 1 Bộ): outdoor  và Bộ Gắn Rack 19"
3. dây hàn quang 1,5m: 18/sợi ; adapter: 8000đ/cái ;  co nhiệt
4. ODF 4core full phụkiện VN/TQ     (Bộ)
5. Day nhảy quang VN/TQ Sợi 40: dây dài tiêu chuẩn 3m: 45k/sợi. Nếu dài hơn cộng thêm 5000 đ/m (không kể loại đầu gì)
7 . Day nhảy mạng cat5e dài 1m VN/TQ Sợi 100

8.2 Hàng cũ đã qua sử dụng, chất lượng tốt:

Cisco StackWise 50CM Stacking Cable (CAB-STACK-50CM)
Dây hàn quang (fiber optic pigtail cable)
Dây nhảy quang Single-mode LC-SC
Dây nhảy quang Single-mode SC-SC
AMP Patch panel 24 port CAT5e
AMP patch panel 48 port CAT5e
APC Basic Rack PDU AP 9568
PDU Avocent Cyclades PM10i-16A
Giá kết nối cáp quang: ODF Rack module 19 inch 24 core.
Patch panel (Dintek)24 port CAT5e
Knone - Highway Part 6450 1 048-00 (hat Cat5E)
Nortel 303979-A Stacking Cascade Cable (1m)
Nortel 308085-A Stacking Cascade Cable (0,5m)
Server Rail Kit 43W4518 & 43W4519 Right & Left
SLIDING RAILS: IBM PN: 32P9108 (LEFT) & IBM PN: 32P9109 (RIGHT) EC: H15059
Tủ Rack VIETRACK S-Series 42U
IP Settop Box - Huawei EC2108V3
Nortel Networks Contivity 1100
Nortel Secure Router 3120

 

Liên hệ: VNIT để có giá tốt nhất về loại thiêt bị bạn cần.

website: www.vncs.com.vn

Địa chỉ: A4 Lô 6 Đô thị Định Công, Q Hoàng Mai, HN). Tel : 0912152390; 04-62920497; email This e-mail address is being protected from spambots. You need JavaScript enabled to view it. ; This e-mail address is being protected from spambots. You need JavaScript enabled to view it.